Bus Times

14 - Pwllheli - Tudweiliog

A bus service operated by Berwyn

Outbound

Penygroes Ysgol Dyffryn Nantlle 15:20
Penygroes, opp Capel y Groes 15:20
Penygroes Gorsaf Heddlu 15:21
Trefor Capel Gosen 06:45 17:15
Pwllheli Bus Station (Stand C) 14:10 16:40
Trefor Crossroads 06:45 17:15
Trefor Maes y Neuadd 06:45 17:15
Pwllheli Asda 14:10 16:40
Pwllheli Yoke House Turn 14:12 16:42
Pwllheli Llwyn - hudol 14:12 16:42
Llanaelhaearn Tyddyn Drain 06:48 17:18
Pwllheli Clogwyn 14:13 16:43
Pwllheli Ysbyty Bryn Beryl 14:14 16:44
Llanaelhaearn Police Station 06:50 17:20
Llithfaen Abergafran 06:54 17:24
Llithfaen Swyddfa'r Bost 06:55 17:25
Llithfaen Awelfryn 06:55 17:25
Plas Pistyll 06:59 17:29
Pistyll Capel Bethania 07:00 17:30
Pistyll Minffordd House 07:00 17:30
Nefyn Bro Gwylwyr 07:04 17:34
Nefyn Stryd Fawr 07:04 17:34
Nefyn Eglwys 07:05 17:35
Nefyn War Memorial 07:05 17:35
Nefyn Glan y Pwll 07:06 17:36
Nefyn Ty'n Pwll 07:07 17:37
Morfa Nefyn Erw Goch 07:08 17:38
Morfa Nefyn Groeslon 07:10 17:40
Morfa Nefyn Ty'n y Mor 07:10 17:40
Morfa Nefyn Rhos Birdin 07:10 17:40
Rhos-fawr Rhosfawr 14:16 16:46
Y Ffor Capel Salem 14:18 16:48
Rhos-y-gwystl Sgwƒr Square 14:18 16:48
Edern Terfynfa 07:11 17:41
Rhos-y-gwystl Drws y Nant 14:19 16:49
Chwilog Ty'n Rhos 14:20 16:50
Chwilog Maes Myrddin 14:21 16:51
Llanllyfni Felin Gerrig 15:23
Chwilog Cae Capel 14:21 16:51
Llanarmon Brynrhydd 14:23 16:53
Llanarmon St Garmon's Church 14:24 16:54
Llangybi Troed y Garn 14:28 16:58
Llanllyfni Quarrymen's Arms 15:25
Pencaenewydd Mill Cottage 14:32 17:02
Llanllyfni Ysgol 15:26
Pencaenewydd Glasfryn 14:33 17:03
Llanaelhaearn Bryn Meddyg 14:35 17:05
Llanaelhaearn Glan Rhyd 14:35 17:05
Llanaelhaearn Rivals Inn 14:36 17:06
Llanllyfni Llwyd Coed Bach Cross 15:30
Llanaelhaearn Tyddyn Drain 14:36 17:06
Trefor Maes y Neuadd 14:39 17:09
Edern Ship Inn 07:13 17:43
Trefor Crossroads 14:39 17:09
Groesffordd War Memorial 07:13 17:43
Groesffordd Square 07:13 17:43
Rhos-Y-Llan Hirdre Fawr Farm 07:16 17:46
Trefor Capel Gosen 14:40 17:10
Tudweiliog Camping Site 07:17 17:47
Trefor Ganolfan 14:40
Tudweiliog Swyddfa'r Bost 07:18 17:48
Gryn Goch Gyrn Coch 14:44
Clynnog Smithy 14:46
Capel Uchaf 14:50 15:40
Capel Uchaf Tai'n-lon 14:55 15:50
Clynnog Swyddfa'r Post Office 16:00

Inbound

Clynnog Smithy 11:10
Capel Uchaf Tai'n-lon 11:15
Capel Uchaf 11:20
Clynnog Swyddfa'r Post Office 11:25
Gryn Goch Gyrn Coch 11:28
Tudweiliog Swyddfa'r Post Office 07:22 17:48
Trefor Ganolfan 11:34
Trefor Capel Gosen 11:35
Tudweiliog Camping Site 07:22 17:48
Trefor Crossroads 11:35
Rhos-Y-Llan Hirdre Fawr Farm 07:23 17:49
Groesffordd Sgwar/Square 07:26 17:52
Groesffordd War Memorial 07:27 17:53
Trefor Maes y Neuadd 11:35
Llanaelhaearn Tyddyn Drain 11:38
Llanaelhaearn Rivals Inn 11:39
Llanaelhaearn Glan Rhyd 11:39
Llanaelhaearn Bryn Meddyg 11:39
Pencaenewydd Glasfryn 11:41
Pencaenewydd Tre Garn 08:55 11:44
Llangybi Troed y Garn 08:58 11:48
Llanarmon St Garmon's Church 09:02 11:52
Llanarmon Brynrhydd 09:02 11:52
Chwilog Ty'n Rhos 09:04 11:54
Chwilog Cae Capel 09:05 11:54
Chwilog Maes Myrddin 09:06 11:55
Chwilog Cae Capel 09:06 11:55
Rhos-y-gwystl Drws y Nant 09:10 12:00
Rhos-y-gwystl Sgwar 09:11 12:01
Y Ffor Capel Salem 12:03
Rhos-fawr Rhosfawr 12:05
Groesffordd Ship Inn 07:27 17:53
Morfa Nefyn Groeslon 07:30 17:56
Morfa Nefyn Erw Goch 07:31 17:56
Nefyn Ty'n Pwll 07:32 17:58
Pwllheli Ysbyty Bryn Beryl 12:07
Pwllheli Clogwyn 12:08
Pwllheli Llwyn - hudol 09:16 12:09
Pwllheli Yoke House 09:17 12:09
Pwllheli Asda 09:19 12:12
Nefyn Glan y Pwll 07:33 17:58
Pwllheli Bus Station (Stand C) 09:20 12:13
Nefyn War Memorial 07:34 17:59
Nefyn Eglwys 07:35 18:00
Nefyn Stryd Fawr 07:35 18:00
Nefyn Bro Gwylwyr 07:35 18:00
Pistyll Minffordd House 07:39 18:04
Pistyll Capel Bethania 07:40 18:05
Plas Pistyll 07:40 18:05
Llithfaen Awelfryn 07:44 18:09
Llithfaen Swyddfa'r Post Office 07:45 18:10
Llithfaen Abergafran 07:45 18:10
Llanaelhaearn Police Station 07:50 18:15
Llanaelhaearn Tyddyn Drain 07:51 18:16
Trefor Maes y Neuadd 07:54 18:19
Trefor Crossroads 07:54 18:19
Trefor Capel Gosen 07:55 07:55 18:20
Trefor Ganolfan 07:55
Gryn Goch Gyrn Coch 07:58
Clynnog Smithy 08:00
Capel Uchaf Tai'n-lon 08:05
Capel Uchaf 08:10
Capel Uchaf 08:10
Llanllyfni Llwyd Coed Bach Cross 08:25
Llanllyfni School 08:26
Llanllyfni Quarrymen's Arms 08:27
Llanllyfni Felin Gerrig 08:27
Penygroes Povey's Garage 08:29
Penygroes, o/s Capel y Groes 08:29
Penygroes Ysgol Dyffryn Nantlle 08:30

Related services

More information