bustimes.org

14 - Pwllheli - Tudweiliog

A bus service operated by Berwyn

Map

Pwllheli - Tudweiliog

Penygroes, after Ysgol Dyffryn Nantlle 15:20
Penygroes, opp Capel y Groes 15:21
Penygroes Gorsaf Heddlu (opp Garage) 15:21
Pwllheli, at Bus Station C 14:10 16:40
Pwllheli, before Asda 14:10 16:40
Pwllheli, before Yoke House Turn 14:12 16:42
Pwllheli, nr Llwyn - hudol 14:12 16:42
Pwllheli, nr Clogwyn 14:13 16:43
Pwllheli, o/s Ysbyty Bryn Beryl 14:14 16:44
Rhos-fawr, nr Rhosfawr 14:16 16:46
Y Ffor, before Capel Salem 14:18 16:48
Rhos-y-gwystl, before Sgwƒr Square 14:18 16:48
Rhos-y-gwystl, nr Drws y Nant 14:19 16:49
Trefor, o/s Capel Gosen 06:45 17:15
Chwilog, after Ty'n Rhos 14:20 16:50
Chwilog, nr Maes Myrddin 14:21 16:51
Llanllyfni, nr Felin Gerrig 15:24
Chwilog, before Cae Capel 14:21 16:51
Llanarmon, nr Brynrhydd 14:23 16:53
Llanarmon, opp St Garmon's Church 14:24 16:54
Llangybi, nr Troed y Garn 14:28 16:58
Llanllyfni, after Quarrymen's Arms 15:25
Pencaenewydd, nr Mill Cottage 14:32 17:02
Llanllyfni, after Ysgol 15:26
Pencaenewydd, after Glasfryn 14:34 17:04
Llanaelhaearn, opp Bryn Meddyg 14:35 17:05
Llanaelhaearn, nr Glan Rhyd 14:35 17:05
Llanaelhaearn, nr Rivals Inn 14:36 17:06
Llanllyfni, before Llwyd Coed Bach Cross 15:29
Llanaelhaearn, nr Tyddyn Drain 14:36 17:06
Trefor Maes y Neuadd (o/s Brynffynnon) 14:39 17:09
Trefor, before Crossroads 14:39 17:09
Trefor, after Crossroads 06:45 17:15
Trefor, opp Capel Gosen 14:40 17:10
Trefor, o/s Ganolfan 14:40
Gryn Goch, nr Gyrn Coch 14:44
Clynnog, nr Smithy 14:46
Capel (nr) Uchaf 14:47
Capel Uchaf Tai'n-lon (opp Ty Croes) 14:50 15:45
Trefor Maes y Neuadd (opp Church) 06:45 17:15
Capel (nr) Uchaf 14:55 15:50
Llanaelhaearn, nr Tyddyn Drain 06:47 17:18
Llanaelhaearn, nr Police Station 06:49 17:20
Clynnog, adj Swyddfa'r Post Office 15:55
Llithfaen, nr Abergafran 06:53 17:24
Llithfaen, nr Swyddfa'r Bost 06:54 17:25
Llithfaen, opp Awelfryn 06:54 17:25
Plas Pistyll (nr) 06:58 17:29
Pistyll, after Capel Bethania 06:59 17:30
Pistyll, o/s Minffordd House 06:59 17:30
Nefyn, before Bro Gwylwyr 07:02 17:34
Nefyn Stryd Fawr (o/s Chapel) 07:02 17:34
Nefyn, before Eglwys 07:03 17:35
Nefyn, after War Memorial 07:03 17:35
Nefyn, before Glan y Pwll 07:03 17:35
Nefyn, before Ty'n Pwll 07:04 17:36
Morfa Nefyn, nr Erw Goch 07:05 17:37
Morfa Nefyn, nr Groeslon 07:06 17:38
Morfa Nefyn, before Ty'n y Mor 07:06 17:38
Morfa Nefyn, before Rhos Birdin 07:06 17:39
Edern, nr Terfynfa 07:07 17:39
Edern, before Ship Inn 07:08 17:41
Groesffordd, after War Memorial 07:08 17:41
Groesffordd, after Square 07:08 17:41
Rhos-Y-Llan, before Hirdre Fawr Farm 07:12 17:45
Tudweiliog, before Camping Site 07:14 17:47
Tudweiliog, after Swyddfa'r Bost 07:15 17:48

Tudweiliog - Pwllheli

Trefor, opp Capel Gosen 07:55
Trefor, o/s Ganolfan 07:55
Gryn Goch, nr Gyrn Coch 07:58
Clynnog, adj Swyddfa'r Post Office 08:00 11:10
Capel (nr) Uchaf 08:01
Capel Uchaf Tai'n-lon (opp Ty Croes) 08:05 11:15
Capel (nr) Uchaf 08:10 11:20
Clynnog, adj Swyddfa'r Post Office 11:25
Gryn Goch, nr Gyrn Coch 11:28
Trefor, at Ganolfan 11:34
Tudweiliog, before Swyddfa'r Post Office 07:22 17:48
Trefor, o/s Capel Gosen 11:35
Trefor, after Crossroads 11:35
Tudweiliog, o/s Camping Site 07:22 17:48
Rhos-Y-Llan, o/s Hirdre Fawr Farm 07:23 17:49
Groesffordd, before Sgwar/Square 07:26 17:52
Groesffordd, before War Memorial 07:27 17:53
Trefor Maes y Neuadd (opp Church) 11:35
Llanaelhaearn, nr Tyddyn Drain 11:38
Llanaelhaearn, nr Rivals Inn 11:39
Llanaelhaearn, nr Glan Rhyd 11:39
Llanaelhaearn, o/s Bryn Meddyg 11:39
Pencaenewydd, nr Glasfryn 11:41
Pencaenewydd Tre Garn (o/s Post Box) 08:55 11:44
Llangybi, o/s Troed y Garn 08:58 11:48
Llanarmon, before St Garmon's Church 09:02 11:52
Llanarmon, nr Brynrhydd 09:03 11:52
Chwilog, after Ty'n Rhos 09:05 11:54
Chwilog, before Cae Capel 09:05 11:54
Chwilog, nr Maes Myrddin 09:06 11:55
Chwilog, before Cae Capel 09:06 11:55
Rhos-y-gwystl, before Drws y Nant 09:09 12:00
Rhos-y-gwystl, nr Sgwar 09:10 12:01
Y Ffor, opp Capel Salem 09:11 12:03
Y Ffor, before Dreflan 09:11
Rhos-fawr, nr Rhosfawr 12:05
Groesffordd, after Ship Inn 07:27 17:53
Morfa Nefyn, nr Groeslon 07:30 17:56
Morfa Nefyn, nr Erw Goch 07:31 17:56
Pwllheli, before Ysbyty Bryn Beryl 12:07
Y Ffor, nr Cae'r Gromlech 09:11
Nefyn, after Ty'n Pwll 07:32 17:58
Pwllheli, nr Clogwyn 12:08
Pwllheli, nr Llwyn - hudol 09:17 12:08
Pwllheli, nr Yoke House 09:17 12:09
Pwllheli, after Asda 09:19 12:11
Nefyn, after Glan y Pwll 07:33 17:58
Pwllheli, at Bus Station C 09:20 12:13
Nefyn, after War Memorial 07:34 17:59
Nefyn, after Eglwys 07:35 18:00
Nefyn Stryd Fawr (opp Treganfa) 07:35 18:00
Capel (nr) Uchaf 08:11
Nefyn, after Bro Gwylwyr 07:35 18:00
Pistyll, opp Minffordd House 07:39 18:04
Penygroes, o/s Povey's Garage 08:29
Pistyll, after Capel Bethania 07:40 18:05
Plas Pistyll (nr) 07:40 18:05
Llithfaen, before Awelfryn 07:44 18:09
Llithfaen, opp Swyddfa'r Post Office 07:45 18:10
Penygroes, o/s Capel y Groes 08:29
Penygroes, o/s Ysgol Dyffryn Nantlle 08:30
Llithfaen, nr Abergafran 07:45 18:10
Llanaelhaearn, nr Police Station 07:50 18:15
Llanaelhaearn, nr Tyddyn Drain 07:51 18:16
Trefor Maes y Neuadd (o/s Brynffynnon) 07:54 18:19
Trefor, before Crossroads 07:54 18:19
Trefor, opp Capel Gosen 07:55 18:20

Timetable data from the Traveline National Dataset

More information